Góc chia sẻ
65.000 đ
70.000 đ
THUỐC GIẢM ĐAU PANADOL ACTIFAST THAILAND
Panadol Actifast với công thức mới nhất giúp việc hấp thụ vào cơ thể nhanh hơn Panadol thông thường và viên nén Paracetamol tiêu chuẩn. Sản phẩm này được xem như là một trong những phương pháp điều trị tại nhà phổ biến nhất, có thể thực hiện một cách đơn giản nhưng lại rất an toàn để giảm đau và hạ sốt.
Hoạt chất: Mỗi viên chứa Paracetamol 500 mg
Ngoài ra còn chứa các thành phần: Natri Bicarbonat, Pregelatinised, Povidone, Tinh bột ngô, Kali Sorbate, (E202), Microcrystalline Cellulose, Magnesium Stearate, Carnauba Wax, Titanium Dioxide (E171), Polydextrose, Hypromellose, Glycerol Triacetate, Polyethylene Glycol.
>> Xem thêm: Thuốc say xe Thái Lan Dimenhydrinate
Thuốc giảm đau Panadol Actifast mang lại hiệu quả giảm đau tức thì khi sử dụng với những đặc tính tiêu biểu như:
- Hạ sốt nhanh chóng.
- Không kích ứng đến dạ dày, vì vậy bạn có thể uống bất cứ khi nào bạn bị đau (trước hoặc sau khi ăn).
- Dùng để ngăn ngừa nhiều cơn đau khác nhau như đau đầu, đau khớp, đau răng,…
- Với tính an toàn cho sức khoẻ và dễ dàng sử dụng, bạn có thể sử dụng Panadol Actifast chung với các loại thuốc khác hoặc uống riêng lẻ
Dùng từ 1-2 viên với nửa ly nước (100ml), cứ 4 giờ uống một lần nếu cần.
Khuyến cáo:
- Không sử dụng thường xuyên dưới 4 giờ một lần.
- Không uống quá 8 viên trong 24 giờ.
- Không sử dụng cho trẻ em dưới 12 tuổi.
- Thuốc giảm đau Panadol Actifast ThaiLand là một loại thuốc tác động trực tiếp đến cơ thể.
- Tham khảo ý kiến bác sĩ hoặc dược sĩ nếu bạn có một tình trạng bệnh lý có từ trước, đang dùng bất kỳ loại thuốc hoặc liệu pháp bổ sung nào khác hoặc nếu các triệu chứng vẫn tiếp tục.
- Tham khảo lời khuyên từ bác sĩ trước khi sử dụng nếu bạn đang cho con bú, đang mang thai, dự định có thai hoặc bị dị ứng.
- Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng mặt trời và nhiệt độ cao.
- Không sử dụng khi thuốc hết hạn.
>> Xem thêm: Siro ho hiệu con báo Brown Mixture Leopard Brand
Vì sao chọn chúng tôi
Chúng tôi muốn giúp bạn
An tâm hơn khi mua sản phẩm
>> Xem thêm: Siro trị cảm cúm Tiffy 60ml Thái Lan
Sản phẩm cùng loại
300.000 đ
450.000 đ
280.000 đ
350.000 đ
29.000 đ
45.000 đ
20.000 đ
25.000 đ
20.000 đ
25.000 đ
140.000 đ
180.000 đ
99.000 đ
176.000 đ
75.000 đ
115.000 đ
160.000 đ
190.000 đ
115.000 đ
145.000 đ
220.000 đ
250.000 đ
280.000 đ
350.000 đ